TV Neo QLED 4K Samsung AI 100 Inch QA100QN80H
đánh giá
Giá bán
99.850.000 đ
Mã sản phẩm: QA100QN80H
Bảo hành: 24 tháng - Xuất xứ: Việt Nam
Gọi đặt mua 0981.028.836 (8:00 - 22:00)
Thương hiệu
  • Samsung
Mã sản phẩm
  • QA100QN80HKXXV
Kích thước màn hình:
  • 100 inch
Độ tương phản:
  • NQ HDR+
Độ phân giải:
  • 4K
Năm ra mắt:
  • 2026
Kích thước không chân đế:
  • 2229.8 x 1332.4 x 415.4 mm
Kích thước có chân:
  • 2229.8 x 1273.4 x 57.4 mm
Bluetooth:
Kết nối Internet:
  • Ethernet (LAN)
  • Wi-Fi 6
Cổng HDMI:
  • 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng USB:
  • 2 x USB-A
Cổng xuất âm thanh:
  • 1 cổng Optical (Digital Audio)
  • 1 cổng eARC (ARC)
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:
Hệ điều hành, giao diện:
  • TizenOS
Thông tin sản phẩm
Smart TV Samsung Neo QLED 4K Vision AI 100 Inch QA100QN80H
Trợ Lý Samsung Vision AI Companion
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Đèn nền Quantum Mini LED
TV QLED chuẩn tái hiện 100% dải màu
Công nghệ Motion Xcelerator 144Hz
Tận hưởng hình ảnh sắc nét ổn định ở tốc độ siêu nhanh. Công nghệ tần số quét động độc quyền của Samsung mang đến chuyển động mượt mà vượt trội cho các tựa game VRR lên đến 4K 144Hz.
Công nghệ Dolby Atmos®
  • Thông tin sản phẩm
Đóng
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Đèn nền Quantum Mini LED