Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 Inch QA55S90D
Thiết kế cực ấn tượng, thanh mảnh như tia laser
Tivi Samsung 4K 55 Inch QA55S90D sẽ mang đến cho không gian nội thất của bạn một vẻ đẹp cực kỳ hiện đại và thanh lịch nhờ thiết kế cực mỏng, được hãng Samsung ưu ái mô tả là “thanh mảnh như tia laser”. Phiên bản 55 inch có độ dày màn hình (không tính chân đế) là 3.99cm nên có thể tiết kiệm diện tích bố trí rất hiệu quả, đặc biệt là khi treo tường.
Tivi OLED Samsung 4K 55 Inch QA55S90D trong không gian
Bộ xử lý AI NQ4 Gen2 tối ưu hình ảnh chuẩn 4K bằng AI
Bộ xử lý NQ4 Gen2 tiên tiến
Công nghệ OLED hoàn thiện độ tương phản và sắc thái màu
Công nghệ OLED HDR+ tăng cường độ sáng và độ tương phản vượt trội trong từng pixel
Hệ điều hành Samsung Tizen nâng tầm chất lượng giải trí
Công nghệ 4K AI Upscaling nâng cấp mọi nội dung lên 4K
Trải nghiệm chiến game đỉnh cao với những hỗ trợ vượt trội
- Công nghệ Motion Xcelerator: Công nghệ này làm nhiệm vụ quan trọng trong việc nâng cấp chuyển động của các cảnh game với tần số quét lên đến 144Hz. Các game thủ có thể thỏa sức chiến đấu những tựa game tốc độ mà không lo giật lag hay nhòe hình. (Lưu ý chế độ 4K 144Hz khả dụng với các trò chơi được kết nối với PC hỗ trợ các thông số kỹ thuật tương thích (yêu cầu có card đồ họa PC)).
Hàng loạt tính năng thông minh mang đến chất sống hiện đại
Chế độ Multi View là tính năng xem đa màn hình hiện đại
Tận hưởng âm thanh lôi cuốn tại mọi vị trí trong gian phòng
Bên cạnh hệ thống 3 loa cao cấp với tổng công suất 40W cực kỳ mạnh mẽ thì siêu phẩm Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 Inch QA55S90D còn được nhà sản xuất trang bị nhiều công nghệ khác để tối ưu chất âm trình diễn. Sau đây là một số công nghệ tiêu biểu: