Máy lọc không khí LG PuriCare Aero Hit AS35GGW10.ABAE ( model 2025)
đánh giá
Giá bán
4.350.000 đ
Bảo hành: 12 tháng - Xuất xứ: Trung Quốc
Gọi đặt mua 0981.028.836 (8:00 - 22:00)
THÔNG SỐ
Diện tích phòng 34㎡
Công suất đầu vào 35W
ADR (CMM) 250
Nguồn điện (V/Hz) 220~240V / 50/60Hz
Loại động cơ quạt Động cơ BLDC
Hiển thị Màn hình LED và Nút cảm ứng
Độ ồn (Cao/Thấp, dB) 53 / 25
Trọng lượng 4.2kg
Kích thước - RxCxD 240 x 500 x 240mm